12A9 THPT LÊ HOÀN
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Welcome To A9 Class

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
ai có hình thì upload lên nha. tớ có ít ảnh wa' hjjhj Trả lờiai có hình thì upload lên nha. tớ có ít ảnh wa' hjjhj - 8 Trả lời
hình xinh nhé................hhhhhhhhhhhhhhhhhhhkkkkkkkkkk Trả lời hình xinh nhé................hhhhhhhhhhhhhhhhhhhkkkkkkkkkk - 6 Trả lời
một số video nhạc việt Trả lờimột số video nhạc việt - 4 Trả lời
các tình iu của tớ.....................nhớ mọi người lắm rồi Trả lời các tình iu của tớ.....................nhớ mọi người lắm rồi - 3 Trả lời
co ai co anh? j cop len nha cho tui coj caj hj Trả lờico ai co anh? j cop len nha cho tui coj caj hj - 2 Trả lời
danh sách lớp a9 khóa 2007-2010 Trả lờidanh sách lớp a9 khóa 2007-2010 - 2 Trả lời
Chatsbox_zuizui nhào zô nha các bạn Trả lờiChatsbox_zuizui nhào zô nha các bạn - 2 Trả lời
2!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! mọi người làm quen nhé hihihihihi Trả lời2!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! mọi người làm quen nhé hihihihihi - 2 Trả lời
zuizui.hihihihihihihi Trả lờizuizui.hihihihihihihi - 2 Trả lời
cách up ảnh vào diễn đàn hjhj Trả lờicách up ảnh vào diễn đàn hjhj - 1 Trả lời
phần mềm và hướng dẫn làm quà tặng zuizui lượt xemphần mềm và hướng dẫn làm quà tặng zuizui - 1512 Xem
dấu chứng nhận lượt xemdấu chứng nhận - 938 Xem
quê tui thanh hóa lượt xemquê tui thanh hóa - 767 Xem
ai có hình thì upload lên nha. tớ có ít ảnh wa' hjjhj lượt xemai có hình thì upload lên nha. tớ có ít ảnh wa' hjjhj - 733 Xem
cách up ảnh vào diễn đàn hjhj lượt xemcách up ảnh vào diễn đàn hjhj - 715 Xem
Chatsbox_zuizui nhào zô nha các bạn lượt xemChatsbox_zuizui nhào zô nha các bạn - 660 Xem
Thử tài thám tử của mọi người lượt xemThử tài thám tử của mọi người - 569 Xem
zuizui.hihihihihihihi lượt xemzuizui.hihihihihihihi - 540 Xem
danh sách lớp a9 khóa 2007-2010 lượt xemdanh sách lớp a9 khóa 2007-2010 - 508 Xem
hình xinh nhé................hhhhhhhhhhhhhhhhhhhkkkkkkkkkk lượt xem hình xinh nhé................hhhhhhhhhhhhhhhhhhhkkkkkkkkkk - 507 Xem

độc lạ các bạn uiXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tue Dec 13, 2011 10:42 pm
độc lạ các bạn ui Bgavatar_01độc lạ các bạn ui Bgavatar_02_newsđộc lạ các bạn ui Bgavatar_03
độc lạ các bạn ui Bgavatar_04_newAdminđộc lạ các bạn ui Bgavatar_06_newsđộc lạ các bạn ui Bgavatar_06
độc lạ các bạn ui Bgavatar_07độc lạ các bạn ui Bgavatar_08_newsđộc lạ các bạn ui Bgavatar_09
Admin
độc lạ các bạn ui Vide

Bài gửiTiêu đề: độc lạ các bạn ui
https://a9lehoan.forumvi.com

Tiêu đề: độc lạ các bạn ui

Lợn quái dị xuất hiện tại Trung Quốc
(Dân trí) - Một con lợn con với hình thù quái dị, gồm 2 miệng và một con mắt lớn ở ngay giữa trán, đã chào đời tại Trung Quốc.

Chủ nhân của chứ lợn con quái dị này, ông Xiao Jintu, một nông dân sống tại tỉnh Phúc Kiến, Trung Quốc đã rất sốc khi nhìn thấy chú lợn quái dị này.

“Tôi đang đỡ đẻ cho lợn mẹ. Nó là con lợn được sinh ra thứ 5. Tôi đã biết có điều gì đó bất thường vì đầu của nó rất to nên tôi đã phải giúp đỡ lợn mẹ khi sinh. Cuối cùng, tôi đã rất bất ngờ khi thấy diện mạo của nó” - Ông Jintu nói.

Chú lợn 2 mõm với 1 mắt lớn ở giữa

“Tôi đã nuôi lợn suốt 15 năm và chưa bao giờ nhìn thấy một điều gì lạ thường như thế này”- Ông Jintu cho biết thêm.

Sau khi thông tin về chú lợn đặc biệt được ra đời, nhiều người đã tìm đến nhà ông Jintu để được xem tận mắt chú lợn khác thường này.

Hiện chú lớn vẫn sống và ông Jintu đang có ý định giữ nó lại để làm vật nuôi.

độc lạ các bạn ui Pig-2-10

Trước đó, vào đầu năm nay, một con lợn con khác với 2 mõm cũng đã được sinh ra tại tỉnh Cát Lâm, Trung Quốc.

Chú lợn con 2 mõm ra đời vào đầu năm nay

Tuy nhiên, chú lợn 2 mõm này đã không thể bú sữa mẹ nên chủ nhân của chú, bà Xuejin đã phải tự tay chăm sóc cho chú. Hiện chú lợn này vẫn đang được bà Xuejin chăm sóc, vì theo bà, chú quá đặc biệt nên không đáng bị giết thịt.

độc lạ các bạn ui Pig-2-11

2..Xây tháp cho dê ngắm cảnh!
(Dân trí) - Anh Charles Back, chủ của 2 trang trại nổi tiếng Wine Fairview và Cheese, Nam Phi đã cho xây dựng một ngọn tháp chỉ dành riêng cho dê có tên “Tháp Dê” với mong muốn là để cho những chú dê trong trang trại được leo trèo, vui chơi và ngắm cảnh.

Ý tưởng xây ngọn tháp đã được Charles Back ấp ủ suốt 30 năm.

Wine Fairview và Cheese là 2 trang trại ở Nam Phi không chỉ nổi tiếng về rượu vang mà còn nổi tiếng về phó-mát. Cả 2 trang trại này đều nằm dưới sự quản lý của Charles Back.
Ngọn tháp được xây bằng gạch và vữa, bao gồm 1 mái tôn dốc đứng, có cầu thang xoắn được làm bằng gỗ, và nhiều cửa sổ. Với ngọn tháp này, các chú dê ở trang trại Fairview có thể leo trèo lên tầng 2 của tháp và nghỉ ngơi trong đó. Ngọn tháp có hình thức giống với một số ngọn tháp ở Illinois (Mỹ); Memphis (Ai Cập) và Na-uy.

Từ năm 1981, ngọn tháp đã trở thành biểu tượng của nhà máy sản xuất rượu vang, vì vậy ở đây có một loại rượu đặc trưng được gọi tên là “Dê dạo chơi”. Ngọn tháp dê thực chất đã được Back nung nấu từ lâu, tuy nhiên anh chưa có cơ hội để làm. Cũng theo Back cho biết; ý tưởng xây ngọn tháp được khơi nguồn từ bố mẹ của anh trong một lần đi du lịch ở Bồ Đào Nha.

Ngọn tháp dê đã được nhiều du khách trong và ngoài nước biết đến, và trang trại của Back đã thường xuyên đón du khách tới đây để “mục sở thị” ngọn tháp. Trong số những vị khách đó có các em nhỏ, những du khách “nhí” này dường như rất khoái chí với việc trèo lên ngọn tháp và chơi cũng những chú dê.

độc lạ các bạn ui Tn5_b410

Chữ ký của thànhviên

độc lạ các bạn ui

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Không dùng những ngôn từ thiếu lịch sự.
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn.
* Tránh spam nhảm không liên quan đến chủ đề.

Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu.